Sensei 1.x - en to vi_VN translation catalogue (409 entries)

en: # Learners
vi_VN: # Học viên

en: %1$d of %2$d lessons completed
vi_VN: %1$d của %2$d bài học đã hoàn thành

en: %1$s Archives: %2$s
vi_VN: %1$s Lưu trữ: %2$s

en: %1$s Question(s) from %2$s
vi_VN: %1$s Câu hỏi(s) từ %2$s

en: %1$s deleted.
vi_VN: %1$s đã xóa

en: %1$s marked as complete.
vi_VN: %1$s được đánh dấu là hoàn thành

en: %1$sNo %2$s found%3$s
vi_VN: %1$sKhông %2$s tìm thấy%3$s

en: %s is a required field
vi_VN: %s là trường bắt buộc

en: %s updated
vi_VN: %s được cập nhật

en: (%d preview lessons)
vi_VN: (%d xem trước các bài học)

en: (Duplicate)
vi_VN: (Trùng lặp)

en: + Add Another Lesson
vi_VN: + Thêm một bài học khác

en: <strong>Congratulations!</strong> &#8211; Sensei has been installed and set up.
vi_VN: <strong>Xin chúc mừng! </strong>&#8211; Sensei đã được cài đặt và thiết lập.

en: <strong>Sensei has been installed</strong> &#8211; You're ready to start creating courses!
vi_VN: <strong>Sensei đã được cài đặt</strong> &#8211; Bạn đã sẵn sàng để bắt đầu tạo khóa học!

en: <strong>Welcome to Sensei</strong> &#8211; You're almost ready to create some courses!
vi_VN: <strong>Chào mừng đến với Sensei</strong> &#8211; Bạn đã sẵn sàng để tạo một vài khóa học!

en: Access Permissions
vi_VN: Cấp phép truy cập

en: Action
vi_VN: Hành động

en: Active Courses
vi_VN: Kích hoạt khóa học

en: Add Course
vi_VN: Thêm khóa học

en: Add Learner to %1$s
vi_VN: Thêm Học viên vào %1$s

en: Add New
vi_VN: Thêm mới

en: Add New %s
vi_VN: Thêm mới %s

en: Add New Course
vi_VN: Thêm khóa học mới

en: Add New Course Category
vi_VN: Thêm danh mục khóa học

en: Add New Lesson Tag
vi_VN: Thêm từ khóa bài học mới

en: Add New Question Category
vi_VN: Thêm danh mục câu hỏi

en: Add New Question Type
vi_VN: Thêm loại câu hỏi mới

en: Add Question
vi_VN: Thêm câu hỏi

en: Add Question(s)
vi_VN: Thêm câu hỏi(s)

en: Add Selected Question(s)
vi_VN: Thêm lựa chọn câu hỏi (s)

en: Add a Lesson
vi_VN: Thêm bài học

en: Add a Product
vi_VN: Thêm sản phẩm

en: Add file
vi_VN: Thêm tệp

en: Add file to question
vi_VN: Thêm tệp vào câu hỏi

en: Add notes here...
vi_VN: Thêm lưu ý tại đây...

en: Add to '%1$s'
vi_VN: Thêm vào '%1$s'

en: Add to Menu
vi_VN: Thêm vào Menu

en: Add to question
vi_VN: Thêm vào câu hỏi

en: All
vi_VN: Tất cả

en: All %s
vi_VN: Tất cả %s

en: All Categories
vi_VN: Tất cả chuyên mục

en: All Course Categories
vi_VN: Tất cả danh mục khóa học

en: All Lesson Tags
vi_VN: Tất cả từ khóa bài học

en: All Question Categories
vi_VN: Tất cả danh mục câu hỏi

en: All Question Types
vi_VN: Tất cả các loại câu hỏi

en: All Quiz Types
vi_VN: Tất cả loại kiểm tra

en: All Types
vi_VN: Tất cả loại

en: All categories
vi_VN: Tất cả danh mục

en: All types
vi_VN: Tất cả các loại

en: Allow Comments for Lessons
vi_VN: Cho phép bình luận cho bài học

en: Allow this lesson to be viewed without purchase/login
vi_VN: Cho phép xem bài học mà không cần thanh toán hoặc đăng nhập

en: Allow user to retake the quiz
vi_VN: Cho phép học viên làm lại bài kiểm tra.

en: Analysis
vi_VN: Thống kê

en: Answer Feedback
vi_VN: Phản hồi câu trả lời

en: Anti-spam
vi_VN: Chống Spam

en: Are you sure you want to remove the user from this course?
vi_VN: Bạn có chắc muốn xóa học viên khỏi khóa học này

en: Are you sure you want to remove the user from this lesson?
vi_VN: Bạn có chắc muốn xóa học viên khỏi bài học này?

en: Are you sure you want to remove these questions?
vi_VN: Bạn có chắc muốn xóa những câu hỏi này?

en: Are you sure you want to remove this question?
vi_VN: Bạn có chắc muốn xóa câu hỏi này?

en: Are you sure you want to remove this user?
vi_VN: Bạn có chắc muốn xóa học viên này?

en: Are you sure you want to reset the progress of this user for this course?
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn đặt lại quá trình học của học viên này cho khoá học này không?

en: Are you sure you want to reset the progress of this user for this lesson?
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn đặt lại quá trình học của học viên này cho bài học hiện tại không?

en: Average Courses per Learner
vi_VN: Trung bình các khóa học mỗi học viên theo học

en: Average Grade
vi_VN: Điểm trung bình khóa học

en: Average Percentage
vi_VN: Phần trăm trung bình

en: Back to the course
vi_VN: Quay lại khóa học

en: Back to the lesson
vi_VN: Quay lại bài học

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Categories
vi_VN: Danh mục

en: Category
vi_VN: Chuyên mục

en: Category Questions
vi_VN: Danh mục câu hỏi

en: Change file
vi_VN: Thay đổi tệp

en: Complete
vi_VN: Hoàn thành

en: Complete Lesson
vi_VN: Hoàn thành bài học

en: Complete Quiz
vi_VN: Hoàn thành trắc nghiệm

en: Complete course for learner
vi_VN: Hoàn thành khóa học cho học viên

en: Complete lesson for learner
vi_VN: Hoàn thành bài học cho học viên

en: Completed
vi_VN: Đã hoàn thành

en: Completed Courses
vi_VN: Đã hoàn thành những khóa học

en: Correct answer
vi_VN: Câu trả lời đúng

en: Course
vi_VN: Khóa học

en: Course Archive Image
vi_VN: Ảnh lưu trữ khóa học

en: Course Archive Page
vi_VN: Trang lưu trữ khóa học

en: Course Categories
vi_VN: Danh mục khóa học

en: Course Category
vi_VN: Danh mục khóa học

en: Course Lessons
vi_VN: Bài học trong khóa học

en: Course Management
vi_VN: Quản lý khoá học

en: Course Notifications
vi_VN: Thông báo từ khoá học

en: Course Prerequisite
vi_VN: Khóa học bắt buộc

en: Course Results:
vi_VN: Kết quả khóa học:

en: Course Title
vi_VN: Tiêu đề khóa học

en: Course Video
vi_VN: Video khóa học

en: Courses
vi_VN: Khóa học

en: Courses %s is taking
vi_VN: Khóa học %s nói về

en: Courses are complete:
vi_VN: Khóa học hoàn thành:

en: Create a new lesson
vi_VN: Tạo một bài học mới

en: Custom field deleted.
vi_VN: Đã xóa trường tùy biến

en: Custom field updated.
vi_VN: Đã cập nhật trường tùy biến

en: Date Completed
vi_VN: Ngày hoàn thành

en: Date Registered
vi_VN: Ngày đăng ký

en: Date Started
vi_VN: Ngày bắt đầu

en: Delete Course
vi_VN: Xóa khóa học

en: Delete file
vi_VN: Xóa tệp

en: Description
vi_VN: Miêu tả

en: Disable Private Messages
vi_VN: Tắt tin nhắn riêng tư

en: Disable Sensei Javascript
vi_VN: Tắt Javascript của Sensei

en: Disable Sensei Styles
vi_VN: Tắt kiểu dáng Sensei

en: Disable the private message functions between learners and teachers.
vi_VN: Tắt chế độ tin nhắn riêng tư giữa học viên và giảng viên.

en: Display Course Author
vi_VN: Hiển thị tác giả khóa học

en: Docs
vi_VN: Tài liệu hướng dẫn

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu hướng dẫn

en: Duplicate
vi_VN: Nhân bản

en: Duplicate (with lessons)
vi_VN: Nhân bản (kèm theo bài học)

en: Duplicate this course
vi_VN: Nhân bản khóa học này

en: Duplicate this course with its lessons
vi_VN: Nhân bản khóa học này cùng các bài học đi kèm

en: Duplicate this lesson
vi_VN: Nhân bản bài học này

en: Easy
vi_VN: Dễ

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit %s
vi_VN: Sửa %s

en: Edit Course Category
vi_VN: Sửa danh mục khóa học

en: Edit Lesson Tag
vi_VN: Sửa từ khóa bài học

en: Edit Question
vi_VN: Sửa câu hỏi

en: Edit Question Category
vi_VN: Sửa danh mục câu hỏi

en: Edit Question Type
vi_VN: Sửa loại câu hỏi

en: Edit this lesson
vi_VN: Sửa bài học này

en: Email Footer Text
vi_VN: Thông tin tại cuối email.

en: Email Notifications
vi_VN: Thông báo qua Email

en: Email address
vi_VN: Email

en: Emails Sent to All Users
vi_VN: Email đã được gửi tới cho toàn bộ học viên

en: Emails Sent to Learners
vi_VN: Email đã được gửi tới các học viên

en: Emails Sent to Teachers
vi_VN: Email đã được gửi tới các Giảng viên

en: Enables the quiz reset button.
vi_VN: Bật nút khôi phục câu hỏi.

en: Enter a title for this course here
vi_VN: Nhập tiêu đề cho khóa học tại đây

en: Enter a title for this lesson here
vi_VN: Nhập tiêu đề cho bài học tại đây

en: Enter your private message.
vi_VN: Nhập tin nhắn riêng tư của bạn

en: Error adding learner.
vi_VN: Có lỗi khi thêm học viên.

en: Existing Questions
vi_VN: Câu hỏi đã tồn tại

en: Export all rows (CSV)
vi_VN: Xuất tất cả các dòng (CSV)

en: Failed
vi_VN: Thất bại

en: False
vi_VN: Sai

en: Feature this course
vi_VN: Khóa học này cung cấp:

en: Featured
vi_VN: Nổi bật

en: Featured Course
vi_VN: Khóa học nổi bật

en: Featured Courses
vi_VN: Khóa học nổi bật

en: File Upload
vi_VN: Tải file lên

en: Filter
vi_VN: Lọc

en: Free Courses
vi_VN: Khóa học miễn phí

en: General
vi_VN: Chung

en: Grade
vi_VN: Tốt nghiệp

en: Graded
vi_VN: Phân loại

en: Grading
vi_VN: Chấm điểm

en: Grading Notes
vi_VN: Lưu ý chấm điểm

en: Hard
vi_VN: Khó

en: Hide this notice
vi_VN: Ẩn thông báo này

en: In Progress
vi_VN: Đang học

en: Install
vi_VN: Cài đặt

en: Install Sensei Pages
vi_VN: Cài đặt các trang mặc định của Sensei

en: Invalid request
vi_VN: Yêu cầu không hợp lệ

en: Last Updated
vi_VN: Cập nhật lần cuối

en: Learner
vi_VN: Học viên

en: Learner Management
vi_VN: Quản lý học viên

en: Learner Profiles
vi_VN: Hồ sơ học viên

en: Learner added successfully!
vi_VN: Học viên đã được thêm thành công.

en: Learner will also be added to the course '%1$s' if they are not already taking it.
vi_VN: Học viên cũng sẽ được thêm vào khóa học '%1$s' nếu họ chưa biết về nó.

en: Learners
vi_VN: Học viên

en: Learners added successfully!
vi_VN: Thêm các học viên thành công!

en: Learners per page
vi_VN: Số lượng học viên mỗi trang

en: Learners taking this Course
vi_VN: Học viên nói về khóa học này

en: Learners taking this Lesson
vi_VN: Xem học viên nói gì về khóa học này

en: Lesson
vi_VN: Bài học

en: Lesson Complexity
vi_VN: Bài học phức tạp

en: Lesson Course
vi_VN: Bài học khóa học

en: Lesson Information
vi_VN: Thông tin về bài học

en: Lesson Length in minutes
vi_VN: Thời gian học tính bằng phút

en: Lesson Reset Successfully.
vi_VN: Bài học được khôi phục thành công

en: Lesson Tags
vi_VN: Từ khóa bài học

en: Lesson tag: %1$s
vi_VN: Từ khóa bài học: %1$s

en: Lesson tags: %1$s
vi_VN: Từ khóa bài học: %1$s

en: Lessons
vi_VN: Bài học

en: Lessons Archive
vi_VN: Khóa học lưu trữ

en: Lessons in this Course
vi_VN: Bài học trong khóa học

en: Login
vi_VN: Đăng nhập

en: Logout
vi_VN: Đăng xuất

en: Manage Learners
vi_VN: Quản lý học viên

en: Manage learners
vi_VN: Quản lý học viên

en: Mark as Complete
vi_VN: Đánh dấu là đã hoàn thành

en: Message
vi_VN: Tin nhắn

en: Message Information
vi_VN: Thông tin tin nhắn

en: Message received by:
vi_VN: Tin nhắn được nhận bởi:

en: Message sent by:
vi_VN: Tin nhắn gửi bởi:

en: Messages
vi_VN: Tin nhắn

en: More
vi_VN: Chi tiết

en: More link text
vi_VN: Chữ hiển thị cho liên kết chi tiết Ví dụ Xem thêm

en: Multi Line
vi_VN: Nhiều dòng

en: Multiple Choice
vi_VN: Chọn nhiều mục

en: Multiple Question
vi_VN: Nhiều câu hỏi

en: Multiple Questions
vi_VN: Nhiều câu hỏi

en: My Courses
vi_VN: Khóa học của tôi

en: My Courses Page
vi_VN: Trang khóa học của tôi

en: My Messages
vi_VN: Tin nhắn của tôi

en: My Profile
vi_VN: Hồ sơ của tôi

en: New %s
vi_VN: Mới %s

en: New Course Category Name
vi_VN: Thêm tên danh mục khóa học mới

en: New Courses
vi_VN: Khóa học mới

en: New Question
vi_VN: Câu hỏi mới

en: New Question Category Name
vi_VN: Thêm tên danh mục câu hỏi

en: New Question Type Name
vi_VN: Tên loại câu hỏi mới

en: New Tag Name
vi_VN: Thêm tên từ khóa mới

en: Next
vi_VN: Trước

en: No %s found
vi_VN: Không tìm thấy %s

en: No %s found in Trash
vi_VN: Không tìm thấy %s trong thùng rác

en: No Grade
vi_VN: Không có cấp độ

en: No courses exist yet. Please add some first.
vi_VN: Chưa có khóa học nào. Vui lòng thêm một vài khóa học trước.

en: No courses found that match your selection.
vi_VN: Không khóa học nào phù hợp với lựa chọn của bạn.

en: No courses found.
vi_VN: Không tìm thấy khóa học nào.

en: No items found.
vi_VN: Không tìm thấy mục nào.

en: No learners found.
vi_VN: Không tìm thấy học viên nào

en: No lessons exist yet for this course.
vi_VN: Chưa có bài học nào cho khóa học này.

en: No lessons exist yet. Please add some first.
vi_VN: Chưa có bài học nào. Vui lòng thêm một vài bài học.

en: No lessons found that match your selection.
vi_VN: Không bài học nào phù hợp với lựa chọn của bạn.

en: No lessons found.
vi_VN: Không tìm thấy bài học nào.

en: No products exist yet.
vi_VN: Chưa có sản phẩm nào tồn tại

en: None
vi_VN: Không

en: Not started
vi_VN: Chưa được bắt đầu

en: Number of questions to show
vi_VN: Số câu hỏi hiển thị

en: Number of questions:
vi_VN: Số câu hỏi:

en: Order Courses
vi_VN: Khóa học trước

en: Order Lessons
vi_VN: Bài học cũ hơn

en: Other Lessons
vi_VN: Những bài học khác

en: Paid Courses
vi_VN: Khóa học trả phí

en: Parent Course Category
vi_VN: Danh mục khóa học cha

en: Parent Course Category:
vi_VN: Danh mục khóa học cha:

en: Parent Question Category
vi_VN: Danh mục câu hỏi cha

en: Parent Question Type
vi_VN: Loại câu hỏi cha

en: Parent Question Type:
vi_VN: Loại câu hỏi cha:

en: Parent Tag
vi_VN: Từ khóa cha

en: Part of: %s
vi_VN: Phần của:  %s

en: Password
vi_VN: Mật khẩu

en: Percent Complete
vi_VN: Phần trăm hoàn thành

en: Please add some first
vi_VN: Vui lòng thêm một vài trước

en: Please add some.
vi_VN: Vui lòng thêm một vài.

en: Please purchase the %1$s before starting the lesson.
vi_VN: Vui lòng thanh toán %1$s trước khi bắt đầu bài học.

en: Please save your lesson in order to add questions to your quiz.
vi_VN: Vui lòng lưu bài học của bạn để thêm câu hỏi tới học viên.

en: Please sign up for the %1$s before starting the lesson.
vi_VN: Vui lòng đăng ký cho %1$s trước khi bắt đầu bài học.

en: Please supply a %1$s ID.
vi_VN: vui lòng cung cấp một %1$s ID.

en: Preview this course
vi_VN: Xem trước khóa học này.

en: Preview:
vi_VN: Xem trước:

en: Previous
vi_VN: Sau

en: Public learner profiles
vi_VN: Hồ sơ học viên công khai

en: Question
vi_VN: Câu hỏi

en: Question %d:
vi_VN: Câu hỏi %d:

en: Question Category:
vi_VN: Danh mục câu hỏi:

en: Question Grade:
vi_VN: Câu hỏi kiểm tra:

en: Question Type:
vi_VN: Loại câu hỏi:

en: Question Types
vi_VN: Loại câu hỏi

en: Question grade:
vi_VN: Câu hỏi kiểm tra:

en: Question media:
vi_VN: Thêm câu hỏi đa phương tiện:

en: Question:
vi_VN: Câu hỏi:

en: Questions
vi_VN: Các câu hỏi

en: Quiz
vi_VN: Câu hỏi

en: Quiz Graded Successfully!
vi_VN: Chấm điểm trắc nghiệm thành công.

en: Quiz Questions
vi_VN: Câu hỏi trắc nghiệm

en: Quiz Reset Successfully.
vi_VN: Trắc nghiệm được thiết lập lại thành công.

en: Quiz Saved Successfully.
vi_VN: Trắc nghiệm được lưu thành công.

en: Quiz Settings
vi_VN: Thiết lập câu hỏi

en: Quiz Types
vi_VN: Loại kiểm tra

en: Randomise answer order
vi_VN: Trộn câu trả lời

en: Randomise question order
vi_VN: Trộn thứ tự câu hỏi

en: Re-run Update
vi_VN: Cập nhật lại

en: Re: %1$s
vi_VN: Trả lời: %1$s

en: Recommended Answer
vi_VN: Yêu cầu trả lời

en: Register
vi_VN: Đăng ký

en: Remove
vi_VN: Xóa

en: Remove Question
vi_VN: Xóa câu hỏi.

en: Remove Question(s)
vi_VN: Xóa câu hỏi(s)

en: Remove from %1$s
vi_VN: Xóa từ %1$s

en: Reset Lesson
vi_VN: Khôi phục bài học

en: Reset Quiz
vi_VN: Thiết lập lại trắc nghiệm

en: Reset filter
vi_VN: Thiết lập lại bộ lọc

en: Right:
vi_VN: Đúng:

en: Run Update
vi_VN: Chạy trình cập nhật

en: Save Course
vi_VN: Lưu khóa học

en: Save Quiz
vi_VN: Lưu trắc nghiệm

en: Save course order
vi_VN: Lưu sắp xếp khóa học.

en: Save lesson order
vi_VN: Lưu sắp xếp các bài học.

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Search %s
vi_VN: Tìm kiếm %s

en: Search Course Categories
vi_VN: Tìm kiếm danh mục khóa học

en: Search Courses
vi_VN: Tìm khóa học

en: Search Learners
vi_VN: Tìm học viên

en: Search Lesson Tags
vi_VN: Tìm từ khóa bài học

en: Search Lessons
vi_VN: Tìm bài học

en: Search Question Categories
vi_VN: Tìm kiếm danh mục câu hỏi

en: Search Question Types
vi_VN: Tìm kiếm các loại câu hỏi

en: Search Quiz Types
vi_VN: Tìm loại kiểm tra

en: Search Users
vi_VN: Tìm học viên

en: Select
vi_VN: Lựa chọn

en: Select Learner
vi_VN: Chọn học viên

en: Select a Question Category
vi_VN: Chọn một danh mục câu hỏi

en: Select a course
vi_VN: Chọn một khóa học

en: Select a lesson
vi_VN: Chọn một bài học

en: Selected from '%1$s'
vi_VN: Chọn từ '%1$s'

en: Send Message
vi_VN: Gửi tin nhắn

en: Send Private Message
vi_VN: Gửi tin nhắn riêng tư

en: Sensei Settings
vi_VN: Thiết lập Sensei

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Settings > General
vi_VN: Thiết lập > Thiết lập chung

en: Settings for public Learner Profiles.
vi_VN: Thiết lập cho hồ sơ học viên ở chế độ công khai

en: Show all courses
vi_VN: Hiển thị toàn bộ khóa học

en: Show learner's courses
vi_VN: Hiển thị những khóa học của học viên

en: Sign Up
vi_VN: Đăng ký

en: Single Course Image
vi_VN: Ảnh đại diện khóa học

en: Single Line
vi_VN: Một dòng

en: Skip setup
vi_VN: Bỏ qua những thiết lập này

en: Sort by newest first
vi_VN: Sắp xếp từ mới nhất

en: Standard
vi_VN: Chuẩn

en: Start a Course!
vi_VN: Bắt đầu một khóa học!

en: Status
vi_VN: Tình trạng

en: Submitted file: %1$s
vi_VN: Gửi file: %1$s

en: Teacher
vi_VN: Giảng viên

en: Text after the Gap:
vi_VN: Chữ sau Gap:

en: Text before the Gap:
vi_VN: Chữ trước Gap:

en: The course order has been saved.
vi_VN: Trình tự khóa học đã được lưu.

en: The lesson order has been saved.
vi_VN: Trình tự bài học đã được lưu.

en: The username of the learner who sent this message.
vi_VN: Tên sử dụng của học viên đã gửi tin nhắn này.

en: The username of the teacher who received this message.
vi_VN: Tên sử dụng của giảng viên nhận tin nhắn này.

en: There are no Questions for this Quiz yet. Please add some below.
vi_VN: Chưa có câu hỏi nào cho Học viên. Vui lòng thêm một vài câu hỏi bên dưới.

en: There are no lessons in this course.
vi_VN: Không có bài học nào trong khóa học này.

en: There are no questions matching your search.
vi_VN: Không có câu hỏi nào phù hợp với tìm kiếm của bạn

en: They complete a course
vi_VN: Họ hoàn thành một khóa học

en: This learner has no active courses.
vi_VN: Học viên này chưa học khóa học nào.

en: This learner has not completed any courses yet.
vi_VN: Học viên này chưa hoàn thành bất kỳ khóa học nào.

en: This will duplicate the course lessons along with all of their quizzes and questions. Are you sure you want to do this?
vi_VN: Việc này sẽ nhân bản các bài học của khóa học cùng với toàn bộ câu hỏi và trắc nghiệm. Bạn có chắc muốn thực hiện hành động này?

en: This will duplicate the lesson quiz and all of its questions. Are you sure you want to do this?
vi_VN: Việc này sẽ nhân bản bài học trắc nghiệm và tất cả các câu hỏi đi kèm. Bạn có chắc chắn muốn thực hiện hành động này?

en: Total Completed Courses
vi_VN: Tổng số khóa học đã hoàn thành

en: Total Courses
vi_VN: Tổng các khóa học

en: Total Learners
vi_VN: Tổng số học viên

en: Total Lessons
vi_VN: Tổng số bài học

en: True
vi_VN: Đúng

en: True/False
vi_VN: Đúng/Sai

en: Type
vi_VN: Loại

en: Ungraded
vi_VN: Đã nâng cấp

en: Unused
vi_VN: Chưa sử dụng

en: Update
vi_VN: Cập nhật

en: Update Course Category
vi_VN: Cập nhật danh mục khóa học

en: Update Lesson Tag
vi_VN: Cập nhật từ khóa bài học

en: Update Question
vi_VN: Cập nhật câu hỏi

en: Update Question Category
vi_VN: Cập nhật danh mục câu hỏi

en: Update Question Type
vi_VN: Cập nhật loại câu hỏi

en: Update completed successfully!
vi_VN: Cập nhật đã thành công

en: Updated
vi_VN: Đã cập nhật

en: Updates
vi_VN: Cập nhật

en: Use placeholder images
vi_VN: Sử dụng hình ảnh mặc định

en: Used
vi_VN: Đã sử dụng

en: Username
vi_VN: Tên sử dụng

en: Video Embed Code
vi_VN: Mã nhúng Video

en: View %s
vi_VN: Xem %s

en: View & reply to private messages sent to your course & lesson teachers.
vi_VN: Xem & trả lời những tin nhắn riêng gửi từ khóa học và bài học từ giáo viên của bạn.

en: View course
vi_VN: Xem khóa học

en: View course: %1$s
vi_VN: Xem khóa học: %1$s

en: View results
vi_VN: Xem kết quả

en: View the Lesson Quiz
vi_VN: Xem bài học trắc nghiệm

en: WooCommerce Product
vi_VN: Sản phẩm WooCommerce

en: Wrong:
vi_VN: Sai:

en: You are not allowed to view this message.
vi_VN: Bạn không được phép xem tin nhắn này.

en: You can access %d of this course's lessons for free
vi_VN: Bạn có thể truy cập %d của bài học trong khóa học này miễn phí

en: You do not have any messages.
vi_VN: Bạn không có bất kỳ tin nhắn nào.

en: You have already added this Course to your cart. Please %1$s to access the course.
vi_VN: Bạn đã thêm khóa học này vào giỏ hàng. Vui lòng %1$s để truy cập khóa học.

en: You have no active courses.
vi_VN: Bạn chưa học khóa học nào.

en: You have not completed any courses yet.
vi_VN: Bạn chưa hoàn thành khóa học nào.

en: You have not started this course yet.
vi_VN: Bạn vẫn chưa bắt đầu khóa học này.

en: You require %1$d%% to pass this lesson's quiz.
vi_VN: Bạn cần đạt được %1$d%% điểm số để hoàn thành bài học này.

en: You require %1$d%% to pass this lesson's quiz. Your grade is %2$s%%
vi_VN: Bạn cần đạt được %1$d%% điểm số để hoàn thành bài học này. Hiện tại điểm của bạn là %2$s%%

en: You require %1$d%% to pass this quiz.
vi_VN: Bạn cần đạt được %1$d%% để hoàn thành bài học này.

en: add a new Administrator
vi_VN: Thêm Quản trị viên mới

[ctx: column name]
en: Categories
vi_VN: Danh mục

[ctx: column name]
en: Category
vi_VN: Chuyên mục

[ctx: column name]
en: Course
vi_VN: Khóa học

[ctx: column name]
en: Course Title
vi_VN: Tiêu đề khóa học

[ctx: column name]
en: Lesson Title
vi_VN: Tiêu đề bài học

[ctx: column name]
en: Pre-requisite Course
vi_VN: Khóa học tiên quyết trước.

[ctx: column name]
en: Pre-requisite Lesson
vi_VN: Bài học tiên quyết trước

[ctx: column name]
en: Question
vi_VN: Câu hỏi

[ctx: column name]
en: Type
vi_VN: Loại

[ctx: column name]
en: WooCommerce Product
vi_VN: Sản phẩm WooCommerce

en: complete the purchase
vi_VN: hoàn thành thanh toán

en: in %s
vi_VN: trong %s

en: learner
vi_VN: học viên

en: lesson
vi_VN: bài học

en: log in
vi_VN: đăng nhập

[ctx: page_slug]
en: my-courses
vi_VN: những khoá học của tôi

[ctx: post type single slug]
en: lesson
vi_VN: bài học

[ctx: post type single slug]
en: messages
vi_VN: tin nhắn

[ctx: post type single slug]
en: question
vi_VN: câu hỏi

[ctx: post type single slug]
en: quiz
vi_VN: kiểm tra

[ctx: post type single url base]
en: course
vi_VN: khóa học

en: run some more updates
vi_VN: chạy một vài bản cập nhật

[ctx: taxonomy archive slug]
en: course-category
vi_VN: danh-muc-khoa-hoc

[ctx: taxonomy archive slug]
en: question-type
vi_VN: loai-cau-hoi

[ctx: taxonomy general name]
en: Course Categories
vi_VN: Danh mục khóa học

[ctx: taxonomy general name]
en: Lesson Tags
vi_VN: Từ khóa bài học

[ctx: taxonomy general name]
en: Question Categories
vi_VN: Danh mục câu hỏi

[ctx: taxonomy general name]
en: Question Types
vi_VN: Các loại câu hỏi

[ctx: taxonomy general name]
en: Quiz Types
vi_VN: Loại kiểm tra

[ctx: taxonomy singular name]
en: Course Category
vi_VN: Danh mục khóa học

[ctx: taxonomy singular name]
en: Lesson Tag
vi_VN: Từ khóa bài học

[ctx: taxonomy singular name]
en: Question Category
vi_VN: Danh mục câu hỏi

[ctx: taxonomy singular name]
en: Question Type
vi_VN: Loại câu hỏi

[ctx: taxonomy singular name]
en: Quiz Type
vi_VN: Loại kiểm tra
